|
โครงการฝึกอบรมเพื่อเพิ่มทักษะการดูแลสุขภาพกายและสุขภาพจิตผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๖๓ |
![](images/760027365.JPG) |
องค์การบริหารส่วนตำบลหนองไม้ไผ่จัดกิจกรรมโครงการฝึกอบรมเพื่อเพิ่มทักษะการดูแลสุขภาพกายและสุขภาพจิตผู้สูงอายุ ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๓ เมื่อวันที่ 13-14 กุมภาพันธ์ ๒๕๖๓ ณ ภูธาราฟ้ารีสอร์ท ตำบลวังหมี อำเภอวังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา |
|
|
|